BREAKING NEWS

Rais Dakt. John Pombe Magufuli ampongeza Rais mstaafu Benjamini Mkapa


Ikulu,Dar es salaam.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli amempongeza Rais Mstaafu wa Awamu ya Tatu Mhe. Benjamin William Mkapa kwa mchango wake mkubwa alioutoa wakati wa uongozi wake.

Mhe. Rais Magufuli ametoa pongezi hizo katika Misa Takatifu ya Shukrani ya Uhai kwa Rais Mstaafu Mkapa ambaye leo tarehe 12 Novemba, 2018 ametimiza miaka 80 tangu kuzaliwa iliyofanyika katika Parokia ya Bikira Maria Imakulata, Upanga Jijini Dar es Salaam na kuongozwa Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo.

Mhe. Rais Magufuli amesema wakati akiwa madarakani Rais Mstaafu Mkapa amefanya mambo mengi na muhimu kwa Taifa na amebainisha kuwa Watanzania wataendelea kumkumbuka kwa kazi nzuri aliyoifanya.
“Mhe. Rais Mstaafu Mkapa wakati wa uongozi wako ulifanya kazi kubwa, na kwa miaka 20 ambayo nilifanya kazi na wewe baada ya kuniteua kuwa Naibu Waziri na baadaye Waziri nilijifunza kuwa wewe ni mcha Mungu, muadilifu, mnyenyekevu kwa Mungu na mchapakazi.
“Leo unapotimiza miaka 80 nakushukuru na kukupongeza sana, nakuombea Mwenyezi Mungu aendelee kukupa afya njema wewe na familia yako, na sisi viongozi tuliopo sasa tutaendelea kuyaenzi mazuri yote uliyoyafanya” amesema Mhe. Rais Magufuli.
Kwa upande wake Mhe. Rais Mstaafu Mkapa amemshukuru Mhe. Rais Magufuli kwa kumtakia heri, amewashukuru Maaskofu Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo, Askofu Mkuu Mwandamizi Jude Thadaeus Ruwai’chi na Askofu Msaidizi Eusebius Nzigirwa walioongoza Misa hiyo pamoja na viongozi wengine na waumini wenzake.
Rais Mstaafu Mkapa amebainisha kuwa anampongeza Mhe. Rais Magufuli kwa uongozi wake kwa kuwa Tanzania imeendelea kuwa na sifa nzuri ya amani na umoja na kwamba hata akiwa nje ya nchi anapoulizwa siri ya Tanzania kuwa na Marais Wastaafu watatu ambao wanaishi vizuri nchini mwao, huwajibu kuwa siri kubwa ni uwepo wa amani, umoja na mshikamano.
Misa hiyo imehudhuriwa na Mke wa Rais Mama Janeth Magufuli na Mke wa Rais Mstaafu wa Awamu ya Tatu Mama Anna Mkapa.

No comments