Breaking News

NAIBU SPIKA AICHANGIA YANGA.


Naibu Spika Dkt. Tulia Ackson akikabidhi fedha kiasi cha Shilingi milioni moja kwa Wabunge mashabiki wa Timu ya Soka ya Yanga iliyopokelewa na Naibu Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu Sera, Bunge Kazi, Vijana, Ajira na Watu wenye Ulemavu Anthony Mavunde, Ofisini kwake Bungeni mjini Dodoma. Fedha hizo ni kwa ajili ya kuichangia Timu ya Yanga.
 
 Dkt. Tulia Ackson akizungumza na waandishi wa habari mara baada ya kukabidhi fedha kiasi cha Shilingi milioni moja kwa Wabunge mashabiki wa Timu ya Soka ya Yanga kwa ajili ya kuichangia timu hiyo, Ofisini kwake Bungeni mjini Dodoma . (PICHA NAOFISI YA BUNGE)
  

No comments